ciyawa kwallon kafa

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Turf Artificial don Ƙwallon Ƙwallon ƙafa

Turf ɗin wucin gadi na Wajufo shine cikakkiyar zaɓinku don manufar filin wasanni, muna ba da ƙwararrun maganin turf ɗin roba don filin ƙwallon ƙafa.

Tsarin mu na musamman na fiber ciyawa yana ba da turf ɗin wucin gadi mai laushi mai laushi da cikakkiyar aiki akan gwaje-gwaje daban-daban waɗanda suka haɗa da mirgine ƙwallon ƙwallon, sake dawo da ƙwallon a tsaye, ɗaukar girgiza da gogayya ta fata.

Ciyawa ta wucin gadi ta Wajufo ta haɗu da ƙa'idodin ƙasa da ƙasa, yana da aminci da aminci ga 'yan wasa da muhalli.

Shin kun gaji da kashe lokaci da kuɗi da yawa wajen kula da filin ƙwallon ƙafa?Ciyawa ta Wajufo za ta cece ku daga matsalar shayarwa, dasa shuki, takin lawn, kuma zai sa farar ku ta yi aiki sosai a cikin yanayi huɗu.

Amfani:

✔ Babu buƙatar yanka
✔ Babu bukatar watering
✔ Babu bukatar fesa maganin kashe kwari
✔ Kallon dabi'a da tausasawa
✔ Sauƙin shigarwa
✔ Amintacce ga 'yan wasa
✔ Abokai ga masu rashin lafiyan
✔ Ajiye farashin kulawa da yawa
✔ Tsawon rayuwa
✔ Koyaushe cikin yanayi hudu

Abubuwan da aka Shawarar

icosingleimg (6)

Babu buƙatar yanka

icosingleimg (2)

NO bukatar watering

icosingleimg (5)

Sauƙin Shigarwa

icosingleimg (4)

Lafiya ga 'yan wasa

icosingleimg (3)

tsawon rai

icosingleimg (1)

Koyaushe kore a cikin yanayi huɗu

Courage

Jajircewa™

 • Siffar yarn: C
 • Turi tsawo: 50mm
 • Girman: 5/8 inch
 • Dinki/m: 160
 • Yawan yawa/m2: 10,080
 • Shafin: 11,000
 • Ajiyar baya: PP+Mesh+SBR manna

An tsara Courage™ a siffar C, mai santsi da taushi, don haka ya fi ɗorewa fiye da filaye na gama gari.Wannan siffa tana taimakawa wajen rage hasarar hasken rana, abokantaka ga ƴan wasa a ƙarƙashin hasken rana, da ba da jan hankali iri ɗaya da rage girgiza ga haɗin gwiwa da idon sawu.

Courage2

Power™

 • Siffar Yarn: Kashin baya
 • Tsawon Turi: 55mm
 • Girman: 5/8 inch
 • Dinki/m: 170
 • Yawan yawa/m2: 10,710
 • Shafin: 12,000
 • Ajiyar baya: PP+Mesh+SBR manna

An tsara wutar lantarki tare da "Spine" yana gudana ta tsakiyar kowace ruwa, yarn yayi kama da ciyawa na halitta kuma yana sa turf ya jure kuma ya sa ya zama mai juriya, yana ba da juzu'i na uniform kuma yana rage girgiza ga haɗin gwiwa da idon kafa, abokantaka sosai ga 'yan wasa.

Recommended-Products

Majagaba™

 • Siffar yarn: S
 • Tsawon Turi: 60mm
 • Girman: 5/8 inch
 • Dinki/m: 170
 • Yawan yawa/m2: 10710
 • Shafin: 11,000
 • Ajiyar baya: PP+Mesh+SBR manna

An ƙera Pioneer™ tare da siffa mai kama da igiyar igiyar igiyar ruwa wacce ke ba da santsi da taushi, abokantaka sosai ga 'yan wasa.

Recommended-Products2

Warrior™

 • Siffar Yarn: C+Spine
 • Tsawon Turi: 60mm
 • Girman: 5/8 inch
 • Dinki/m: 170
 • Yawan yawa/m2: 10,710
 • Shafin: 12,000
 • Ajiyar baya: PP+Mesh+SBR manna

Tare da "C + Spine" yana gudana ta tsakiyar kowace ruwa, yarn yana kama da ciyawa na halitta kuma yana da ƙarfin isa don ba da damar 'yan wasa da ke wasa da halayen, suna ba da haɗin kai da kuma rage damuwa ga haɗin gwiwa da idon kafa, kasancewa abokantaka ga 'yan wasan.


 • Na baya:
 • Na gaba: